รอสักครู่
ลูกค้าสัมพันธ์ 1602
ADVICE IT INFINITE CO., LTD.
8.1 พัน

Fiber Optic Cable LINK (UFP962D31-03) 3M.

ราคาหน้าร้าน 230.-

220.- ประหยัด 10.-
ราคานี้เฉพาะออนไลน์เท่านั้น

Fiber Optic Cable LINK (UFP962D31-03) 3M. - A0124064

สาย Patch Cord หรือ Fiber Optics เข้าหัวสำเร็จ ใช้ในตู้ Rack หรือในอาคารเชื่อมต่อระยะใกล้ๆ เป็นสายคู่ Duplex ประเภท Single-mode หัวต่อแบบ SC to LC แต่ละด้าน ความยาวสาย 3 เมตร เทคโนโลยีการขัดผิวหัวต่อแบบ UPC ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail มีปลอกหุ้ม (Jacket) ขนาด 3.0 มม. แข็งแรงทนทาน ผลิตขึ้นรูปจากโรงงานได้มาตรฐาน เหมาะสำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์โมดูลไฟเบอร์, สวิตซ์และมีเดียคอนเวอร์เตอร์

  • SC - LC Patch cord OS2
  • Duplex
  • Single-Mode
  • 3.0 mm Jacket
  • UPC-UPC (UF-652XD)

 

ประกัน 30 ปี การันตี 20 วัน
คำค้นหา : Fiber , Optic , Cable , LINK , UFP962D31-03 , 3M , Duplex , Single , mode

รายละเอียดสินค้า Fiber Optic Cable LINK (UFP962D31-03) 3M.

คุณสมบัติ Fiber Optic Cable LINK (UFP962D31-03) 3M.

Brand LINK
Model UFP962D31-03
Core Fiber Optic patch cord, SC to LC Single-mode
OS2, Duplex,UPC-UPC (UF-652XD)
Cable length 3 เมตร
Jacket Pigtail มี Jacket ขนาด 3.0 มม.
1. ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการรับผิดชอบใดๆ อันเนื่องจากข้อผิดพลาดทางการพิมพ์ (ผิด/ตก)
2. ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงราคาและโปรโมชั่นโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า

สินค้าแนะนำ

Fiber Optic Cable LINK (UFP962D31-03) 3M. - A0124064

ราคาหน้าร้าน 230.-

220.- ประหยัด 10.-
ราคานี้เฉพาะออนไลน์เท่านั้น
ใส่ตะกร้า
ชำระเงินง่าย หลากหลายช่องทาง
  • บัตรเครดิต
    • QR Code
      • เก็บเงินปลายทาง
        • ธนาคาร / ATM
          • iBanking
            • ช่องทางอื่นๆ
              • ผ่อนชำระผ่านบัตรเครดิต
  • ส่งฟรีทั่วไทย
    • ส่งด่วน
      2-5 ชั่วโมง
      • ประกอบคอม
        ฟรี
        • รับสินค้า
          สาขาใกล้บ้าน
ใส่ตะกร้า
ซื้อทันที
8.1 พัน