รอสักครู่
ลูกค้าสัมพันธ์ 1602
ADVICE IT INFINITE CO., LTD.
เปรียบเทียบสินค้า
หมวดย่อย
Media CONVERTER LINK UT-9125D-10
Media CONVERTER LINK UT-9125D-10
1000BASE-LX / SFP Transceiver for Single-Mode / 1310 nm wavelength / Up to 10 km

1 ชิ้น เพิ่มในตะกร้าสินค้า

465.-
ราคานี้เฉพาะออนไลน์ 16-28/02/64
ประหยัด 45.-
Media Converter ISON (IS-DG102-F)
Media Converter ISON (IS-DG102-F)
Industrial Media Converter / 10/100/1000M TX

1 ชิ้น เพิ่มในตะกร้าสินค้า

6,300.-
ราคานี้เฉพาะออนไลน์ 16-28/02/64
ประหยัด 350.-